સોલિડ શાફ્ટ ફ્લેંજ સ્લિપ રીંગ DHS045-37
ટૂંકું વર્ણન:
  1. ઇન્જાયન્ટ DHS045 શ્રેણી એક ઘન શાફ્ટ સ્લિપ રિંગ છે જેનો બાહ્ય વ્યાસ 45 મીમી અને ફ્લેંજ છે.
ઉત્પાદન વિગતો
ઉત્પાદન ટૅગ્સ
Ingiant DHS045-37 શ્રેણીનો બાહ્ય વ્યાસ 45mm, તેમાં 37 ચેનલો શામેલ છે જેમાં પાવર સિગ્નલ (10A 48V/2 રિંગ્સ, 5A 48V/2 રિંગ્સ, 3A 28V/2 રિંગ્સ, 1.5A 28V/5 રિંગ્સ) ટ્વિસ્ટેડ જોડી (0.1A/ 4 રિંગ્સ) RS422(0.1A/ 12 રિંગ્સ) LAN(1A/ 4 રિંગ્સ) 3G-SDI(1A/6 રિંગ્સ 1080P,60HZ), સિગ્નલ અને પાવર મિશ્ર ટ્રાન્સમિશનને સપોર્ટ કરે છે, સંખ્યાબંધ રીતો અને કોમ્પેક્ટ, હલકો, કાટ-પ્રતિરોધક, સ્ટેનલેસ સ્ટીલ શાફ્ટ અને એલ્યુમિનિયમ હાઉસિંગને કસ્ટમાઇઝ કરી શકે છે.
લાક્ષણિક એપ્લિકેશનો
ઉત્પાદન નામકરણ વર્ણન
DHS045-37-5A નામકરણ વર્ણન
  1. (1) ઉત્પાદન પ્રકાર: DH—ઇલેક્ટ્રિક સ્લિપ રિંગ
  2. (2) ઇન્સ્ટોલેશન પદ્ધતિ: S—સોલિડ શાફ્ટ સ્લિપ રિંગ
  3. (3) ઘન શાફ્ટ સ્લિપ રિંગનો બાહ્ય વ્યાસ: 045-45 મીમી
  4. (૪) કુલ સર્કિટ: ૩૭-૩૭ સર્કિટ
ઉત્પાદન ગ્રેડ ટેબલ
ઉત્પાદન ગ્રેડ કામ કરવાની ગતિ કાર્યકારી જીવન
જનરલ ૦~૨૦૦ આરપીએમ ૧૦ મિલિયન ક્રાંતિ
ઔદ્યોગિક ૩૦૦~૧૦૦૦ આરપીએમ 30 મિલિયન ક્રાંતિ
ટેકનિકલ પરિમાણો
ઇલેક્ટ્રિકલ ટેકનિકલ યાંત્રિક તકનીકી
પરિમાણો કિંમત પરિમાણો કિંમત
રિંગ્સની સંખ્યા ૩૭ રિંગ અથવા કસ્ટમ કાર્યકારી તાપમાન -૩૦℃~+૮૫℃
રેટ કરેલ વર્તમાન ૧ એ, ૩ એ, ૫ એ, ૧૦ એ કાર્યકારી ભેજ <૭૦%
રેટેડ વોલ્ટેજ ૦~૪૮VAC/VDC રક્ષણ સ્તર આઈપી51
ઇન્સ્યુલેશન પ્રતિકાર ≥250ΜΩ@250VDC શેલ સામગ્રી એલ્યુમિનિયમ એલોય
ઇન્સ્યુલેશન તાકાત 250VAC@50Hz, 60s, 1mA વિદ્યુત સંપર્ક સામગ્રી સોના-સોનાના સંપર્કો
ગતિશીલ પ્રતિકાર પરિવર્તન મૂલ્ય <૧૦ મીΩ લીડ સ્પષ્ટીકરણ AWG18#, AWG22#, AWG24, AWG26#
કામ કરવાની ગતિ ૦-૩૦૦ આરપીએમ લીડ લંબાઈ ૫૦૦ મીમી+૨૦ મીમી
વાયર સ્પષ્ટીકરણ કોષ્ટક
રેટ કરેલ વર્તમાન વાયરનું કદ
(એડબલ્યુજી)
કંડક્ટરનું કદ
(મીમી²)
વાયરનો રંગ વાયર વ્યાસ
≤2A AWG26# ૦.૧૫ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી, લીલો, સફેદ,
ભૂરા, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી, આછો, લાલ, પારદર્શક
Φ1
3A AWG24# ૦.૨ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી, લીલો, સફેદ, ભૂરો, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી, આછો, લાલ, પારદર્શક, વાદળી સફેદ, સફેદ લાલ Φ૧.૩
5A AWG22# ૦.૩૫ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી, લીલો, સફેદ, ભૂરો, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી, આછો, લાલ, પારદર્શક, વાદળી સફેદ, સફેદ લાલ Φ૧.૩
6A AWG20# ૦.૫ લાલ, પીળો Φ૧.૪
8A AWG18# ૦.૭૫ લાલ, પીળો, કાળો, ભૂરો, લીલો, સફેદ, વાદળી, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી Φ૧.૬
૧૦એ AWG16# ૧.૫ લાલ, પીળો, કાળો, ભૂરો, લીલો, સફેદ Φ2.0
૧૫એ AWG14# ૨.૦૦ લાલ, પીળો, કાળો, ભૂરો, લીલો, સફેદ Φ2.3
25A AWG12# ૩.૦૦ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી Φ૩.૨
૩૦એ AWG10# ૬.૦૦ લાલ Φ૪.૨
> ૩૦અ સમાંતરમાં બહુવિધ AWG12# અથવા બહુવિધ AWG10# વાયરનો ઉપયોગ કરો
લીડ વાયર લંબાઈનું વર્ણન:
2. ગ્રાહક દ્વારા જરૂરી લંબાઈ: L<1000mm, સ્ટાન્ડર્ડ L+20mm
L> ૧૦૦૦ મીમી, સ્ટાન્ડર્ડ L+૫૦ મીમી
L> 5000mm, સ્ટાન્ડર્ડ L+100mm