DHS013-50 માઇક્રો ફ્લેંજ સ્લિપ રિંગ
ટૂંકું વર્ણન:
    1. DHS013 શ્રેણી એ એક નક્કર શાફ્ટ સ્લિપ રિંગ છે જેનો બાહ્ય વ્યાસ 12 મીમી અને ફ્લેંજ છે.
ઉત્પાદન વિગતો
ઉત્પાદન ટૅગ્સ
લાક્ષણિક એપ્લિકેશનો
ઉત્પાદન નામકરણ વર્ણન
DHS013-50-1A નો પરિચય
  1. (1) ઉત્પાદન પ્રકાર: DH—ઇલેક્ટ્રિક સ્લિપ રિંગ
  2. (2) ઇન્સ્ટોલેશન પદ્ધતિ: S—સોલિડ શાફ્ટ સ્લિપ રિંગ
  3. (3) સોલિડ શાફ્ટ સ્લિપ રિંગનો બાહ્ય વ્યાસ: 013-13 મીમી
  4. (૪) કુલ સર્કિટ: ૫૦-૫૦ સર્કિટ
DHS013-50 માઇક્રો ફ્લેંજ સ્લિપ રીંગ 2D સ્ટાન્ડર્ડ ડ્રોઇંગ
DHS013-50 ની કીવર્ડ્સ
ઉત્પાદન ગ્રેડ ટેબલ
ઉત્પાદન ગ્રેડ કામ કરવાની ગતિ કાર્યકારી જીવન
જનરલ ૦~૨૦૦ આરપીએમ ૧૦ મિલિયન ક્રાંતિ
ઔદ્યોગિક ૩૦૦~૧૦૦૦ આરપીએમ 30 મિલિયન ક્રાંતિ
ટેકનિકલ પરિમાણો
ઇલેક્ટ્રિકલ ટેકનિકલ યાંત્રિક તકનીકી
પરિમાણો કિંમત પરિમાણો કિંમત
રિંગ્સની સંખ્યા ૫૦ રીંગ અથવા કસ્ટમ કાર્યકારી તાપમાન -૪૦℃~૮૦℃
રેટ કરેલ વર્તમાન ૦.૮એ કાર્યકારી ભેજ <૭૦%
રેટેડ વોલ્ટેજ ૦~૨૪૦VAC/VDC રક્ષણ સ્તર આઈપી51
ઇન્સ્યુલેશન પ્રતિકાર ≥200ΜΩ@500VDC શેલ સામગ્રી સ્ટેનલેસ સ્ટીલ
ઇન્સ્યુલેશન તાકાત 500VAC@50Hz, 60s, 2mA વિદ્યુત સંપર્ક સામગ્રી કિંમતી ધાતુઓ
ગતિશીલ પ્રતિકાર પરિવર્તન મૂલ્ય <૧૦ મીΩ લીડ સ્પષ્ટીકરણ AF-0.15 mm² સાથે સર્કિટ દીઠ 5A,
AF-0.05 mm² સાથે આરામ કરો
કામ કરવાની ગતિ ૦-૩૦૦ આરપીએમ લીડ લંબાઈ ૩૦૦ મીમી+૧૫ મીમી
વાયર સ્પષ્ટીકરણ કોષ્ટક
રેટ કરેલ વર્તમાન વાયરનું કદ
(એડબલ્યુજી)
કંડક્ટરનું કદ
(મીમી²)
વાયરનો રંગ વાયર વ્યાસ
≤2A AWG26# ૦.૧૫ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી, લીલો, સફેદ,
ભૂરા, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી, આછો, લાલ, પારદર્શક
Φ1
3A AWG24# ૦.૨ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી, લીલો, સફેદ, ભૂરો, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી, આછો, લાલ, પારદર્શક, વાદળી સફેદ, સફેદ લાલ Φ૧.૩
5A AWG22# ૦.૩૫ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી, લીલો, સફેદ, ભૂરો, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી, આછો, લાલ, પારદર્શક, વાદળી સફેદ, સફેદ લાલ Φ૧.૩
6A AWG20# ૦.૫ લાલ, પીળો Φ૧.૪
8A AWG18# ૦.૭૫ લાલ, પીળો, કાળો, ભૂરો, લીલો, સફેદ, વાદળી, રાખોડી, નારંગી, જાંબલી Φ૧.૬
૧૦એ AWG16# ૧.૫ લાલ, પીળો, કાળો, ભૂરો, લીલો, સફેદ Φ2.0
૧૫એ AWG14# ૨.૦૦ લાલ, પીળો, કાળો, ભૂરો, લીલો, સફેદ Φ2.3
25A AWG12# ૩.૦૦ લાલ, પીળો, કાળો, વાદળી Φ૩.૨
૩૦એ AWG10# ૬.૦૦ લાલ Φ૪.૨
> ૩૦અ સમાંતરમાં બહુવિધ AWG12# અથવા બહુવિધ AWG10# વાયરનો ઉપયોગ કરો
લીડ વાયર લંબાઈનું વર્ણન:
2. ગ્રાહક દ્વારા જરૂરી લંબાઈ: L<1000mm, સ્ટાન્ડર્ડ L+20mm
L> ૧૦૦૦ મીમી, સ્ટાન્ડર્ડ L+૫૦ મીમી
L> 5000mm, સ્ટાન્ડર્ડ L+100mm